
CHUO CHA ARDHI MOROGORO             
 
             

  

            

             
 

TANGAZO 
 

KUTOKA: OFISI YA USAJILI   KWENDA: WANAFUNZI WOTE 

SAINI:  
 

KUMB.NA.ARI/MG/AD.3/VOL.II/10             TAREHE: 12/09/2018 
 

TANGAZO KWA WANAFUNZI WANAOENDELEA NA MASOMO MWAKA 
2018/2019 

 

Wanafunzi wa Stashahada (NTA 5- 6) mnaoendelea na masomo kwa mwaka 2018/2019 
mnajulishwa kuwa mtakapokuja kuripoti, Chuo kitakapofunguliwa tarehe 08.10.2018 
mnatakiwa kufuata utaratibu ufuatao:- 
 

1. Pakua fomu ya usajili (Registration form – form S.3) Sehemu B kwenye tovuti ya 
Chuo http://www.arimo.ac.tz na jaza mchanganuo wa ulipaji ada; 

2. Wasilisha stakabadhi ya malipo ya ada na fomu ya usajili uliyojaza ofisi ya 
uhasibu; 

3. Ripoti Ofisi ya Kaimu Msajili na Kaimu Mkuu wa Idara ya Taaluma kusaini fomu 
ya usajili; 

4. Wasilisha fomu za usajili uliyojaza Ofisi ya Masijala; 
5. Ripoti Ofisi ya Janitor na risiti ya ada kupangiwa Chumba cha kulala. 

 
Aidha mnataarifiwa kuwa zoezi la usajili litafanyika kwa wiki mbili (2) tu kuanzia tarehe 8 – 
19 Oktoba, 2018. 

 
ANGALIZO:  

 Malazi (Accomodation) kwa mwaka wa masomo 2018/2019 kwa Mabweni ya Chuo. 
Kipaumbele kitatolewa kwa wanafunzi wa kike pamoja na wanafunzi wapya. Kwa 
wanafunzi wanaoendelea na masomo (NTA 5 & NTA 6) wale watakaowahi kuripoti 
Chuoni ndio watakaopewa kipaumbele. Watakaokosa nafasi ya bweni Chuoni 
watapaswa kukaa nje ya majengo ya Chuo (Off - campus);  

 Mwanafunzi asiye na risiti ya malipo ya ada hatapokelewa; 

 Fomu ya usajili, pia itapatikana Chuoni Ofisi ya Masijala. 
 
 

 
 
 
 

http://www.arimo.ac.tz/


CHUO CHA ARDHI MOROGORO             
 
             

  

            

             
 

TANGAZO 
 

KUTOKA: OFISI YA USAJILI   KWENDA: WANAFUNZI WOTE 

SAINI:  
KUMB.NA.ARI/MG/AD.3/VOL.II/11             TAREHE: 12/09/2018 

 
TANGAZO KWA WANAFUNZI WANAOJIUNGA NA MASOMO MWAKA 

2018/2019 
 

Wanafunzi wa Astashahada ya Awali na Stashahada (NTA 4- 5) mnaojiunga na masomo kwa 
mwaka 2018/2019 mnajulishwa kuwa mtakapokuja kuripoti, Chuo kitakapofunguliwa tarehe 
05.10.2018 mnatakiwa kufuata utaratibu ufuatao:- 
 

1. Pakua fomu zifuatazo katika tovuti ya Chuo http://www.arimo.ac.tz, jaza fomu 
hizo na uziwasilishe Chuoni utakapo kuja kuripoti 

a. Admission Notification Letter na Admission Acknowledgement Form (Form 
A.1 & S.1 ); 

b. Joining instructions form (Form S.2; 
c. Student Registration Form (Form S.3); 
d. Medical Report Form (Form S.4). 

2. Pakua ratiba ya utambulisho wa maeneo (Orientation Timetable) na uizingatie; 

3. Wasilisha Chuoni nyaraka zifuatazo: Vyeti vya elimu (kidato cha nne, sita na 

vinginevyo); Cheti cha Kuzaliwa; Fomu ya Medical Report  iliyojazwa baada ya 

kufanyiwa vipimo vya afya; 
4. Wasilisha stakabadhi ya malipo ya ada na fomu ya usajili uliyojaza ofisi ya 

uhasibu; 
5. Ripoti Ofisi ya Kaimu Msajili kuwasilisha taarifa zako za usajili; 
6. Wasilisha fomu za usajili ulizojaza Ofisi ya Masijala kufunguliwa Jalada; 
7. Ripoti Ofisi ya Janitor na risiti ya ada kupangiwa Chumba cha kulala. 

 

Aidha, mnataarifiwa kuwa orientation week itafanyika kuanzia tarehe 8 – 12, Oktoba 2018. 
 

ANGALIZO: 

 Malazi (Accomodation) kwa mwaka wa masomo 2018/2019 kwa Mabweni ya Chuo. 
Kipaumbele kitatolewa kwa wanafunzi wa kike pamoja na wanafunzi wapya. Kwa 
wanafunzi wanaoendelea na masomo (NTA 5 & NTA 6) wale watakaowahi kuripoti 
Chuoni ndio watakaopewa kipaumbele. Watakaokosa nafasi ya bweni Chuoni 
watapaswa kukaa nje ya majengo ya Chuo (Off - campus);  

 Mwanafunzi asiye na risiti ya malipo ya ada hatapokelewa; 

 Fomu za usajili, pia zitapatikana Chuoni Ofisi ya Masijala. 
 

http://www.arimo.ac.tz/

